Tuyển Mod cho diễn đàn seo gov

Thảo luận trong 'Thông Báo Từ BQT' bắt đầu bởi manager, 17/6/17.

1. manager

manager BOSS Thành viên BQT

forum.thongnhat.gov.vn mới đi vào hoạt động được 1 thời gian nhưng cũng đã nhận được sự quan tâm của đông đảo anh chị em. Nhằm đưa diễn đàn đi đúng quỹ đao trở thành diễn đàn chất lượng trong tương lai, nay 4rum thông báo Tuyển Mod để cùng nhau phát triển diễn đàn với những nội dung sau :

Điều kiện cần:
    • Nhiệt tình, trách nhiệm, công chính.
    • Am hiểu nhất định lĩnh vực mình đăng ký.
    • Mỗi ngày dành ra ít nhất 10 phút cho 4rum.
    • Có tối thiểu 10 bài viết (ko tính comment)
    Điều kiện đủ: Hoạt động năng nổ. Ví dụ như :
    • Pots nhiều bài chất lượng trên 4rum.
    • Tích cực report Mem vi phạm.
    • Có nhiều góp ý tích cực để phát triển 4rum
    • Góp phần quảng bá forum.thongnhat.gov.vn trên các 4rum khác.

Quyền lợi:

• Được đặt 3 link trong bài viết và 4 link chữ ký.
    • Sử dụng quyền Mod trong box mình quản lý.
    • Được SET danh hiệu riêng, màu nick riêng biệt.
    • Có thể tham gia tất cả các cuộc họp do BQT đề xuất.
    • ....

Công Việc:
    • Quản lý bài viết: xóa, sửa bài viết phải ghi rõ lý do, di chuyển bài viết nếu sai box.
    • Tích cực giúp đỡ các thành viên khác.
    • Xây dựng nội dung, định hướng phát triển cho diễn đàn, cùng Admin lập kế hoạch cho các hoạt động của Forum.
    • Backlink: Lựa chọn bài viết lên top trong diễn đàn đưa lên các trang diễn đàn khác và backlink trở lại.

Trách nhiệm:
    • Trách nhiệm (Chính): Quảng bá diễn đàn ra các website, forum, blog để thu hút thành viên.
    • Bạn phải hoàn toàn chịu trách nhiệm về các box của bạn quản lý và các bài viết của bạn.
    • Tuyệt đối không được đưa Nick và Password cho người khác Đăng Nhập.
    • Phải thông báo cho Admins nếu bạn bận rộn không quản lý room được 1 thời gian (không quá 1tháng). Sau khi 1 tháng bạn vẫn chưa thể trở lại, bạn sẽ được thay thế bởi Mod mới và tất nhiên vai trò Moderator của bạn không còn nữa.
    Khi được SET làm trial MOD, bạn sẽ thử việc trong vòng 7 ngày. Nếu trong quá trình thử việc, bạn làm tốt và thể hiện được năng lực của mình thì BQT sẽ xem xét và SET bạn lên trước thời hạn.

Mẫu đăng ký :

1. Nick trong diễn đàn (*):
    2. Họ tên: (*)
    3. Nick Y!M (*):
    4. Email (*):
    5. Số điện thoại (*):
    6. Thời gian online trung bình trong ngày (*):
    7. Box bạn muốn điều hành (*):
    8. Ý tướng phát triển BOX của bạn khi được làm MOD (*)

pro.nguyen and letambp2003 like this.
  2. pro.nguyen

pro.nguyen Thành Viên

Hi admin, mình muốn đăng ký làm SMod của forum.
    Nick trong diễn đàn (*): pro.nguyen
    Họ tên: (*) Nguyễn Trọng Thành
    Nick Y!M (*):
    Email (*):luckyman.pro.nguyen@duytan.edu.vn
    Số điện thoại (*): 0888.384.969
    Thời gian online trung bình trong ngày (*): 3 tiếng
    Box bạn muốn điều hành (*): Nhà đất - Bất động sản; Dịch vụ; Du lịch - ẩm thực - giải trí; Thiết kế website
    Ý tưởng phát triển BOX của bạn khi được làm MOD (*): thường xuyên share diễn đàn nhằm thu hút thêm thành viên, rà soát kĩ chống spam, tích cực viết bài

3. quanghieu98

quanghieu98 Thành Viên

Kính chào BQT.
    Tôi tên: Phạm Quang Hiếu
    Năm sinh: 20/05/1983.
    Số điện thoại: 0909136168.
    Nick diễn dàn: quanghieu98

Hiện diễn đàn mới phát triển nhưng tôi nhận thấy do chưa đc quản lý chặt chẽ nên bài viết còn spam rất nhiều. Nếu đc tôi muốn ứng cử làm Mod để giúp các bạn quản trị các box nói riêng cũng như diễn dàn nói chung đc phát triển tốt hơn.

Kinh nghiệm tôi đang làm Mod tại một số diễn dàn như: muabanhue.vn, danthuong.vn, chotop.vn, raovatzone. Tôi có kinh nghiệm trong lĩnh vực mua bán online và Thời trang... (Hiện tôi đang có mở xưởng chuyên may quàn áo đồng phục)

Rất mong đươc sự chấp thuận từ BQT.
    Than ái.

4. phanvien

phanvien Thành Viên

Diễn đàn mình mới hoạt động nhưng đã có tình trạng spam và viết bài sai box rất nhiều admin nên chỉnh chu lại từ đầu để diễn đàn hoạt động tốt hơn.

letambp2003 thích bài này.
  5. Cảm ơn bạn đã góp ý